คณาจารย์ นักศึกษา และศิษย์เก่าคณะการแพทย์แผนจีน มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ ร่วมกับมูลนิธิพระดาบส ออกหน่วยบริการฝังเข็มผู้ป่วย
![enlightened enlightened](http://cmed.hcu.ac.th/new/modules/ckeditor/plugins/smiley/images/lightbulb.gif)
ณ โรงเรียนวัดเขาดิน อ.คลองหาด บ้านเขาดิน จ.สระแก้ว ในวันศุกร์ที่ 9 กันยายน 2565
โดยในช่วงบ่ายวันนี้ ทีมมหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติจะได้ร่วมต้อนรับ ฯพณฯองคมนตรี ผู้แทนพระองค์ส่งมอบถุงยังชีพแก่ประชาชนบ้านเขาดินด้วย
~ในโอกาสนี้ ขอขอบพระคุณ บริษัท หัวอัน เฮิร์บ ที่สนับสนุนสเปรย์แก้ปวด ‘แชบ๋วยอิ๊ว’ สำหรับแจกจ่ายประชาชนจำนวน 100 ขวดค่ะ
![smiley smiley](http://cmed.hcu.ac.th/new/modules/ckeditor/plugins/smiley/images/regular_smile.gif)